SEARCH -TAFUTA

.

SIR.LOOM INC

11 March 2018

UMATI WAMZIKA BI HILDA RUGAIMUKAMU

 Familia ya Mzee Rugaimukamu wa Bugombe Nyakato - Bukoba, Siku ya Jana Jumamosi March 10,2018 wameungana na mamia ya waombolezaji na marafiki wa familia katika Ibada maalumu ya kuuaga mwili na mazishi ya Mpendwa wao Bi Hilda Rugaimukamu kijijini Bugombe -Nyakato Bukoba.
 Neno la bwana likisomwa mwanzoni mwa Ibada maalumu ya mazishi ya Bi Hilda Rugaimukamu
 Umati wa Waombolezaji wakiendelea kushiriki Shughuli ya Mazishi ya Mpendwa rafiki na mzazi Bi Hilda Rugaimukamu nyumbani kwa familia yake Kijijini Bugombe Nyakato-Bukoba,Marehemu Bi Hilda alizaliwa mnamo January 1,1949 na aefariki tarehe 7/3/2018 akiwa na umri wa miaka 69.
Raha ya milele umpe Ee Bwana; Na mwanga wa milele umwangazie, apumzike kwa amani Amen!!
Baadhi ya waombolezaji pichani walioweza kushiriki Ibada maalum ya kuuaga mwili wa Bi Hilda mwanamama mpambanaji aliyefariki baada ya kuugua kwa muda mrefu ugonjwa wa Kansa ya mifupa (Multiple Nyloma)
Mzee Rugaimukamu  na wanae wakiendelea kushiriki Ibada ya mazishi ya mpendwa wetu Bi Hilda Rugaimukamu
Baba Paroki akiongoza Ibada ya mazishi.
Watoto wa tanne kati ya watano wa kuzaliwa na Bi Hilda Rugaimukamu wakiwa tayari kwa ajili ya kusoma wasifu wa mama yao mpendwa
Wasifu wa Bi Hilda ukiendelea kusomwa sambamba na kutoashukrani kwa madaktari na wauguzi wa hospitali mbalimbali walioweza kupambana katika kipindi chote cha uhai wa Bi Hilda.
 Bi Neema Rugaimukama akiongoza na dada zake pichani Bi Consolata na Imma Rugaimukamu kusoma wasifi wa mama yao Mpendwa Bi Hilda Rugaimukamu
 Bi Hilda Rugaimukamu pichani enzi za Uhai wake.
Mama Mzazi wa Bi Hilda  (Ma Kelementina ) akitoa heshima za mwisho kwa mwanae
Tangulia Mama umepigana vita yako Vizuri Raha ya milele umpe Ee Bwana; Na mwanga wa milele umwangazie, apumzike kwa amani Amen!!
Zoezi linaloendelea ni kutoa heshima za mwisho


 Pole sana Mama Bayona kwa kuondokewa na mpendwa  Dada yako
Bwana Rahym wakati wa kutoa heshima za mwisho kuuaga mwili wa Bi Hilda Rugaimukamu
Mzee Rugaimukamu machozi yahuzini yakimtoka mara baada ya kutoa heshima za mwisho kumuaga Mke wake Mpendwa Bi Hilda Rugaimukamu.
 Ni simanzi kubwa kwa wanafamilia
Adv. Kabunga akitoa salaam za rambirambi kwa niaba ya mawakili wa kanda ya ziwa.
 Sehemu ya mapadre wa kikatoliki walioweza kuongoza Ibada ya mazishi ya Mpendwa Bi Hilda Rugaimukamu
 Mzee Rugaimukamu akipokea rambirambi kutoka kwa Adv. Kabunga mwakilishi wa Chama cha mawakili Kagera
 Adv. Innocent Kisigilo mwakilishi wa wanasheria kutoka Jijini Mwanza akikabidhi rambirambi kwa Mzee Rugaimukamu
 Bwana Matungwa akimkabidhi rambirambi Bi Godeliver Bayona kwa niaba ya wanachama wa Club ya watenda kazi Bukoba
 Bi Benna (Mama Nice) mwakilishi wa wa Wanachama wa Club ya watenda kazi Bukoba akitoa mkono wa pole
Mwakilishi wa Kikundi cha wanamama wa (Emilembe) Bukoba
Rambirambi zikielekezwa kwa Mwanachama mwenzao aliyeondokewa na Dada yake mpendwa




Kwa niaba ya Kikundi cha Fransisca wa Roma 
Wakati rambirambi za wana Fransisca wa Roma zikikabidhiwa kwa Bi Godeliver Bayona
Wanafamilia wakifatilia kwa makini maneno ya Mjumbe wa Halmashauri CCM Mkoa Bwana Nkwama
Ndugu Kwama akikabidhi rambirambi yake binafsi kama rafiki wa familia
Utapata kutazama sehemu ya maneno ya Mr. Kwama kupitia akaunti yetu ya Youtube @bukobawadau 




Marehemu Bi Hilda ameacha watoto watano wa kuwazaa, watatu wa Kike na wawili wa kiume
Muendelezo wa matukio ya picha wakati salaam za rambirambi zikiendelea kwa kuzingatia makundi mbalimba;i
Kutoka Jijini Mwanza mwakilishi wa Kikundi cha (Abagambokamo) akitoa salaam za rambirambi
Muonekano wa Jeneza lenye mwili wa Mama yetu Bi Hilda Rugaimukamu
Mwakilishi wa Kikundi cha Uwaka kutoka jijini Mwanza akimkabidhi mzee Rugaimukamu rambirambi.
Regendary Fumo Felicial akitoa salaam za rambirambi
Bwana Fumo yeye ni rafiki na Jirani wa familia ya Mzee Rugaimukamu huko Jijini Mwanza


Mwendelezo wa Salaam za rambirambi kutoka makundi mbalimbali hususani Jijini Mwanza
Muongozaji wa shughuli hii akitolea jambo ufafanuzi
Wajukuu nao wakapata fursa ya kutoa yao.
Neno kutoka kwa wajukuu wa Bi Hilda Rugaimukamu
Wanachama kutoka Jijini Mwanza marafiki wa Bi Hilda wakiwa wamesimama kwa pamoja kufikisha salaam za rambirambi kwa familia
Zoezi la kutoa salaam za rambirambi zikiebdelea kwa kuzingatia makundi mbalimbali
Mzee Paulin Rugaimukamu akitoa neno lashukrani kwa watu wote walioweza kuungana nao kwa namna moja ama nyingine
Pole sana Mzee wetu kwa msiba huu mkubwa,Mama yetu tulikupenda lakini Mungu amekupenda zaidi. R.I.P.(Ma Hilada)
Mgane wa Marehemu Bi Hilda,Mzee Rugaimukamu akitoa neno la shukrani kwa watu wote walioshiriki shughuli ya maziko hayo
Baba wa Familia Mzee Rugaimkamu wakati akitoa neno la Shukrani


 Mlangira Focas Lutinwa na Mdau Geofrey Kibogoyo wakiendelea kushiriki Ibada ya maziko ya Bi Hilda Rugaimukamu iliyofanyika Kijijini Bugombe-Nyakato Bukoba siku ya Jumamosi March 10,2018


Wanachama wa Club ya watenda kazi Bukoba picha ni Bi Benna na Bwana matungwa.
 Endelea kuwa nasi kwa mtiriko mzima wa matukio ya picha...
Wanakwaya wakiwajibika kwa kuimba nyimbo za kumsifu Bwana
 Wanakwaya wakiwajibika


 Muda mchache kabula ya kuelekea eneo la kaburi.
 Bi Conso akifunga kikamilifu Jeneza lenye mwili wa Mama yake mpendwa Bi Hilda Rugaimukamu


Ibada ya Mazishi ikiendelea eneo la kaburi
Naam na hii ndiyo safari ya mwisho ya maisha ya mpendwa wetu Bi Hilda Rugaimukamu
 Jeneza lenye Mwili wa Bi Hilda Rugaimukamu likiingozwa kaburini
Utaratibu wa kuweka Udongo kwenye kabri ukiongozwa na Baba paroko.
 Padre akiweka Udongo kwenye kaburi
Eneo la kaburi shughuli ya mazishi ikiendelea
Mzee Paulin Rugaimukamu akiweka udongo kwenye kaburi la mke wake mpendwa.


Watoto wa Bi Hilda wakiweka Udongo kwenye kaburi la mama yao mpendwa
 Utaratibu wa kuweka Udongo kwenye kaburi ukiendelea
 Eneo la kaburi utaratibu wa maziko ukiendelea...


 Padre akisimika msabala kwenye kaburi la Mama yetu mzazi wetu,mlezi wa wengi Bi Hilda Rugaimukamu
 Pole sana Mzee Rugaimukamu kwa kuondokewa na mke wako mpendwa..
 Watoto wa Marehemu Bi Hilda Rugaimukamu wakiweka shada la maua.
 Zoezi la kuweka mashada ya maua likiendelea kwa watu wote
Wajukuu wa Marehemu Bi Hilda Rugaimukamu wakiweka shada la maua
Makundi mbalimbali yakiendelea kuweka mashada ya maua kwenye kaburi la mpendwa Bi Hilda Rugaimukam
Matukio ya picha kwa ajili ya kumbukumbu kupitia bukobawadau.
Bwana Kwama akibadilishana mawazo na wanafamilia mara baada ya shughuli ya mazishi
Katika picha ya pamoja kwa ajili ya kumbukumbu
Mama Mzazi wa Bi Hilda  (Ma Kelementina ) akiteta jambo na mjukuu wake mkubwa Bi Conso Rugaimukami
Muendelezo wa matukio ya picha mara baada ya shughuli ya mazishi
Muendendelezo wa matukio ya picha kwa ajili ya kumbukumbu.
Bwana Rahym Kabyemela na rafiki yake mkubwa Haron Baruti
Bonart Ishongoma pichani kushoto akiwa  ameungana na waombolezaji wengine katika msiba huo.
 Mdau Waziri Kabango kutoka Jijini Mwanza akiwa ameungana na familia kushiriki mazisha ya mpendwa Bi Hilda Rugaimukamu.
Muendelezo wa matukio ya picha
 Nyumba ya milele aliyopumzishwa mpendwa wetu Bi Hilda Rugaimukamu
Mama yetu tulikupenda lakini Mungu amekupenda zaidi. R.I.P.(Ma Hilada)

 

WASILIANA NASI KUPITIA 0715505043 / 0784505045 0768397241 / 0754505043

.

SIR.LOOM INC & MC BARAKA

.

IDADI YA WATU