SEARCH -TAFUTA

.

SIR.LOOM INC

27 February 2019

BALOZI KAMALA:Amewataka Madiwani wa Halmashauri ya Wilaya Missenyi kuhakikisha usawa katika upatikanaji na utekelezaji wa Miradi na huduma za Jamii

BaloziDr.Kamala:Tunaposema Missenyi ni pamoja na Tarafa ya Kiziba hivyo amewataka Madiwani wa Halmashauri ya Wilaya Missenyi kuwajibika vyema kwa wananchi na kuhakikisha usawa katika upatikanaji na utekelezaji wa miradi na huduma za jamii katika kata zote 20 za Tarafa Missenyi na Kiziba.

0 comment:

 

WASILIANA NASI KUPITIA 0715505043 / 0784505045 0768397241 / 0754505043

.

SIR.LOOM INC & MC BARAKA

.

IDADI YA WATU